Npower: Karanta Cikakken Bayani Akan processing, paid da kuma no payment data Available

 Npower: Karanta  Cikakken Bayani Akan processing, paid da kuma no payment data Available 

N-Power wani shiri ne na gwamnatin tarayya na saka hannun jari na zamantakewar al’umma kuma shiri wanda manufofin gwamnatin tarayya suka bullo da shi a cikin tsarin tattalin arziki, ayyukan yi da ci gaban zamantakewa.

N-Power tana magance ƙalubalen rashin aikin yi na matasa ta hanyar samar da tsari i girma da kuma dacewa da ƙwarewar aiki da haɓakawa tare da haɗa ainihin sa da sakamakonsa don daidaita ƙarancin ayyukan jama’a da haɓaka babban tattalin arziki.

Biyan N-power

Hukumar N-power ta ci gaba da biyan N-power batch C stream 1 Stipends mai gudana. kuma yayin da wasu masu cin gajiyar har yanzu ba a biya su kudadensu ba, wasu na kan sarrafa su yayin da wasu kuma ke nuna BABU BAYANIN SU.

AB018888148

U 4 DA SUKE NUNA AKAN BAYANAN N-POWER.

• jiran

• Gudanarwa

•Babu Bayanan Biyan Kuɗi

•An biya

 1: jiran

Wannan tsayawa a matsayin farkon matakin biyan kuɗi yana faruwa lokacin da kuka isa ƙarshen wata don shirye-shiryen biyan kuɗi na wata.

2: Gudanarwa:

Wannan yana faruwa ne bayan matakin da ake jira lokacin da alawus ɗin ya sanya hanyar karɓar biya.

3: Babu Bayanan Biyan Kuɗi

Irin wannan sanarwar da ke kan dashboard ɗin biyan kuɗi su ne waɗanda ba a zaɓe su a ƙarƙashin Batch C Stream 1 ɗaya ba amma an yi rashin sa’a an sami wasu masu cin gajiyar waɗanda aka zaɓa kuma an nuna wannan sanarwar a kan PAYROLL ɗin su daga dashboard ɗin su waɗanda suka ga irin wannan sanarwar akan su. Ana buƙatar Dashboard PAYROL don aiwatar da waɗannan abubuwa a cikin wasu don gyara wannan matsalar.

4: Biyan N-Power

Akwai abubuwa guda biyu da ya kamata ku yi idan kun karɓi kuɗin ku.

Idan biyan kuɗin ku yana ƙarƙashin jiran aiki to yakamata ku motsa marasa lafiya.

Idan biyan kuɗin ku yana ƙarƙashin Gudanarwa to yakamata ku motsa marasa lafiya.

Idan Biyan ku ya nuna BABU BAYANIN ku kuma an zaɓe ku kuma an gudanar da aikin tabbatarwa ta zahiri ta hanyar kiran cibiyar Taimakon N-Power ta wannan lambobi. 092203102 ko 018888148

Agajahub publishers

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top