Yanzu Haka Ana Ci Gaba da Aiwatar da Jagoran Shirin Kawar da cutar Polio a Hukumar Lafiya ta Duniya (WHO) Ga yadda zaku cike.

Yanzu Haka Ana Ci Gaba da Aiwatar da Jagoran Shirin Kawar da cutar Polio a Hukumar Lafiya ta Duniya (WHO) Ga yadda zaku cike.

Global eradicate

Jagoran Shirin Kawar da cutar Polio – (2203824).

Babban darajar: P5

Shirye-shiryen Kwangila: 

Alƙawari na ɗan lokaci a ƙarƙashin Dokar Ma’aikata 420.4.

Tsawon Kwangilar:

(Shekaru, Watanni, Kwanaki): shekara guda.

An buga:

Afrilu 21, 2022, 10:35:45 AM

Ranar rufewa: 

Mayu 4, 2022, 10:59:00 na yamma.

Wuri na Farko:

Najeriya-Abuja.

Ƙungiya: 

AF_NGA Nigeria

Jadawalin: 

Cikakken lokaci.

MUHIMMAN SANARWA: 

Lura cewa ranar ƙarshe don karɓar aikace-aikacen da aka nuna a sama yana nuna saitunan tsarin na’urar ku.

MANUFOFIN SHIRIN.

Shirin kawar da cutar shan inna (PEP) na neman tabbatar da cewa duk yara sun tsira daga barazanar kamuwa da cutar shan inna. 

Cimma wannan buri ya dogara ne da tabbatar da saurin magance bullar cutar shan inna da ke faruwa a Najeriya. Musamman ma, an fi cimma wannan buri ta hanyar daidaitawa da Ka’idojin Ayyukan Ayyuka (SOPs) da aka sabunta don ba da amsa ga al’amuran kwayar cutar polio ko barkewar da GPEI ta haifar. 

Kuma don cimma wannan, shirin kawar da cutar shan inna yana neman daidaita tallafi ga ƙasar ta duk abokan haɗin gwiwa na GPEI da ke shigowa a matsayin ma’aikatan fasaha, alluran rigakafi, kuɗaɗen kuɗi da sauran kayan aikin da ake buƙata don magance barkewar cutar cikin lokaci da inganci. 

Bugu da ƙari, jagoranci / haɓaka ƙarfin da ke da alaƙa da tsarawa, aiwatar da ayyukan rage haɗarin haɗari, sa ido don tabbatar da inganci, Kulawa da kimantawa da tsare-tsaren aiwatarwa tare da haɗin gwiwar, IST, Ƙungiyar Ba da Amsa ta gaggawa na Yanki a ofishin yanki da Ƙungiyoyin Ba da amsa da shirye-shirye a hedkwatar. .

You may also Read:

Sabon Tallafi 2022: An Bude Shafin Tallafin Noma Mai Taken “VALUE4HER Women Agripreneur of the Year Awards (WAYA).

Tallafin Noma Na Agro Tech 2022: Ga Yadda Zaku Cike Tallafin Noma Na Agro Tech.

Sabon Tallafi 2022: Yadda Zaku Cike Tallafin Kasuwanci Na Quickteller Daga  500,000 zuwa #200,000 Kyauta (Ranar Rufewa: 21st April, 2022).

BAYANIN AYYUKAN.

wakiltar GPEI a cikin ƙasa da haɗin gwiwa tsakanin GPEI da abokan tarayya a matakin ƙasa da yanki; bayar da amsa kai tsaye ga GPEI game da tsare-tsaren magance barkewar cutar, ci gaba, ƙalubale da kuma hanyoyin da za a iya magance su.

Taimakawa shugabannin ofishin hukumar ta WHO tare da dabaru da sa ido kan ayyukan rigakafin cutar shan inna, tabbatar da cewa sun magance bukatun jama’a kuma suna daidaitawa da gwamnati. /Ma’aikatar Lafiya (MOH) da tsare-tsare da dabaru da kuma martanin barkewar cutar shan inna SOPs.Lead

da kuma jagorar Ƙungiyar A da Ƙungiyar B game da dabarun amsawar fashewa da kuma kula da fasaha na ayyukan amsawa.Fosterclose daidaitawa tare da MOH, kiwon lafiya a cikin ƙasa da sauran abokan tarayya, da ofisoshin yanki da HQs da kuma taimakawa wajen tsara tarurrukan daidaitawa na yau da kullum, tarho, da sabuntawa. .

ABINDA AKE BUKATA

Ilimi

Mahimmanci: 

Babban digiri na jami’a (Masters ko mafi girma) a cikin fannin kiwon lafiya (magani ko lafiya)

Abin sha’awa: Babban digiri a likitanci / lafiyar jama’a / cututtuka masu yaduwa.Higher Diploma in Epidemiology. Doctorate a cikin Magunguna, lafiyar jama’a ko annoba zai zama ƙarin fa’ida

Mahimmanci: Aƙalla shekaru goma (10) na ƙwarewar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ci gaba a cikin kula da cututtuka da ke mai da hankali kan fannonin rigakafi, bincikar barkewar cutar, sa ido da hanzarta shawo kan cututtuka, da tsara dabaru da tsare-tsare na aiwatar da shirye-shiryen rigakafin cututtuka. Kyawawan ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙasashen duniya da / ko na yanki wajen ba da shawarwari da sabis na fasaha ga takwarorinsu na ƙasa da sauran abokan tarayya wajen magance cututtuka masu yaɗuwa da marasa yaɗuwa.

Abin sha’awa: Ƙwarewar aiki tare da Kyawawa: Ƙwarewar aiki tare da ƙungiyoyi biyu ko ƙungiyoyi masu yawa zai zama ƙarin fa’ida.

Amfani da Ƙwarewar Harshe

Mahimmanci: Ilimin ƙwararrun Ingilishi.

Yadda Zaku Cike.

Masu sha’awar za su iya nema ta danna nan domin cikewa.

Agajahub publishers

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top